Trang chủ»PIN NUÔI NGUỒN PLC/ CNC BATTERY»Pin Nuôi Nguồn PLC-CNC Lithium 3V»Pin Lithium PLC-CNC GE Fanuc A98L-0031-0012 2500mAh 3V
Danh mục sản phẩm
PIN NUÔI NGUỒN PLC/ CNC BATTERY(258) Pin Nuôi Nguồn PLC-CNC Lithium 3V(68)
Pin Nuôi Nguồn PLC-CNC Lithium 3,6V(106)
Pin Nuôi Nguồn PLC-CNC Lithium 6v(8)
Pin Allen Bradley 3V(8)
Pin Allen Bradley 3,6V(4)
Pin Yaskawa Motoman 3V(4)
Pin Yaskawa Motoman 3,6V(7)
Pin Schneider Electric 3V(1)
Pin Yokogawa 3,6V(1)
Pin Yokogawa 2,4V(2)
Pin Siemens 3V(1)
Pin Siemens 3,6V(5)
Pin Fanuc 1,5V(3)
Pin Fanuc 3V(11)
Pin Fanuc 6V(3)
Pin Omron 3V(3)
Pin Omron 3,6V(5) PIN LITHIUM(160) Pin Lithium Panasonic 3V(11)
Pin Lithium Panasonic 6V(3)
Pin Lithium Maxell 3V(5)
Pin Lithium Maxell 3,6V(9)
Pin Lithium Maxell 6V(2)
Pin Lithium Mitsubishi 3V(5)
Pin Lithium Mitsubishi 3,6V(7)
Pin Lithium Sanyo FDK 3V(8)
Pin Lithium Fuji 3V(4)
Pin Lithium Xeno 3,6V(2)
Pin Lithium Varta 3V(3)
Pin Lithium Tadiran 3,6V(11)
Pin Lithium Tekcell 3,6V(5)
Pin Lithium Saft 3,6V(9)
Pin Lithium Toshiba 3,6V(10)
Pin Lithium EVE 3,6V(3)
Pin Lithium Ramway 3,6V(1)
Pin Lithium Ramway 3,9V(1)
Pin Lithium Ramway 9V(1)
Pin Lithium Fanso 3,6V(3)
Pin Lithium Đồng Tiền 3V(32)
Pin Lithium Máy Ảnh 3V-6V(17)
Pin Máy ảnh lithium-ion 3,7V(6) PIN LITHIUM POLYMER(5) PIN SẠC LITHIUM-ION 3,7V(26) PIN SẠC LITHIUM-ION 3V(2) PIN SẠC KHỐI(55) Pin Sạc Khối 1,2v 2,4v 3,6v 4,8v 6v 7,2v(38)
Pin Sạc Khối 8,4v-24v(13)
Pin Sạc Khối Đèn Hầm Mỏ(1)
Pin Sạc Khối Li-ion(4) PIN SẠC CÔNG NGHIỆP 1,2V(82) Pin Sạc Công Nghiệp NiMH 1,2V(22)
Pin Sạc Công Nghiệp NiCD 1,2V(17)
Pin Sạc Công Nghiệp NiMH 1,2V kích thước đặc biệt(41) PIN ĐÈN KHẨN CẤP-PIN ĐÈN EXIT-PIN ĐÈN THOÁT HIỂM(107) Pin đèn khẩn cấp 1.2v(4)
Pin đèn khẩn cấp 2.4v(6)
Pin đèn khẩn cấp 3.6v(30)
Pin đèn khẩn cấp 4.8v(18)
Pin đèn khẩn cấp 6v(14)
Pin đèn khẩn cấp 7,2v(7)
Pin đèn khẩn cấp 8,4v(4)
Pin đèn khẩn cấp 9,6v(4)
Pin đèn khẩn cấp 12V(7)
Pin đèn khẩn cấp 14,4v(8)
Pin đèn khẩn cấp 24v(3) PIN CÚC ÁO-PIN NÚT ÁO 1.5V-3V(83) Pin cúc áo 1,5V(37)
Pin cúc áo 3V(31)
Pin CMOS(13) PIN THÔNG DỤNG 2A-3A-4A-9V-C-D(13) Pin tiểu AA 1,5V(5)
Pin đũa AAA 1,5V(1)
Pin 9V(1)
Pin trung C 1,5V(3)
Pin đại D 1,5V(3) PIN SẠC 2A-3A-9V-C-D(72) Pin sạc tiểu AA(27)
Pin sạc đũa AAA(26)
Pin sạc 9V(8)
Pin sạc trung C(4)
Pin sạc đại D(3) PIN ALKALINE AA-AAA-C-D-9V 1,5V(89) Pin Alkaline AA 1,5V(27)
Pin Alkaline AAA 1,5V(21)
Pin Alkaline C-D 1,5V(15)
Pin Alkaline 9V(14) PIN ALKALINE 12V(9) PIN ALKALINE AAAA 1,5V(2) PIN ĐIẾC-PIN MÁY TRỢ THÍNH(3) ĐÈN PIN SIÊU SÁNG-ĐÈN LED(30) Đèn Pin Siêu Sáng(10)
Đèn Pin Siêu Sáng Đeo Trán(2)
Đèn Pin Siêu Sáng Tự Vệ(5)
Đèn Pin Soi Đá(3)
Đèn Led Lồng Đèn Trung Thu,Trang Trí Giáng Sinh, chớp 7 màu(6)
Bộ sạc pin Li-ion(4)
Bộ sạc pin AA-AAA-9V-C-D(34)
Thay Pin Remote Xe Máy
Thay Pin remote cửa cuốn-Pin chuông cửa 9V-12V(11) THAY CELL PIN MÁY MÓC-THIẾT BỊ CÔNG NGHIỆP(118) Thay cell pin Máy Khoan(52)
Thay cell pin Máy Trắc Địa-Toàn Đạc(20)
Thay cell pin Laptop(5)
Thay cell pin Máy Bộ Đàm(1)
Thay cell pin Máy Chụp Ảnh Chuyên Nghiệp(30)
Thay cell pin Máy Rửa Tay(1)
Thay cell pin Máy Bắt Vít(2)
Thay cell pin Máy Đo Độ Mặn Của Nước(1)
Thay Cell Pin Máy Khoan Y Tế(1)
Thay Cell Pin Thiết Bị Y Tế(4)
Thay Cell Pin Máy Đo Lưu Lượng Nước(1)
Thay Cell Pin Máy Chấm Công(1)
Thay Cell Pin Máy Đo Tín Hiệu Truyền Thông(1)
Thay Pin Máy Massage Mặt
Thay pin Bút Viết Laser Chỉ Bảng
Thay Pin Đèn Pin Sạc
Thay Pin Máy Cạo Râu
Thay cell pin Tông Đơ Cắt Tóc(1)
Thay Pin Đồng Hồ LCD Nồi Cơm Điện Nhật Bản
Thay cell pin Máy Cạo Râu
Thay cell pin Máy Đánh Răng
Thay Cell Pin Đồ Chơi, Máy Bay, Xe Điều Khiển Từ Xa(15)
Thay cell pin máy chích điện, roi điện để tự vệ(8)
Thay cell pin Máy hút bụi(11)
Thay pin loa, máy nghe nhạc bluetooth(1)
Pin điện thoại đi động Samsung(7)
Pin điện thoại di động LG(2)
Pin điện thoại di động Siemens(3)
Pin điện thoại di động Sony(1)
Pin điện thoại đi động Motorola(5)
Pin điện thoại di động Q-Mobile(1)
Pin điện thoại di động Blackberry
Pin điện thoại di động HTC(5) THIẾT BỊ NGÀNH ẢNH(1) Bộ Điều Khiển Đèn Máy ảnh(1)
Hỗ trợ trực tuyến
Phòng kinh doanh 0903 976 887 Phòng kinh doanh
Hỗ trợ thanh toán 0903 976 887 Hỗ trợ thanh toán
Thương hiệu: FANUC
Pin Lithium PLC-CNC GE Fanuc A98L-0031-0012 2500mAh 3V
Cập nhật cuối lúc: 15/08/2015, Đã xem: 3693 lượt
Có 0 người đã bình chọn
Mã sản phẩm: FANUC A98L-0031-0012
PIN LITHIUM:
    Trạng thái: Còn hàng
    Giá : 180.000 Đ
    Số lượng:
    yes Bảo Đảm Date mới - Đo Điện đủ Vol trước khi giao hàng. Bảo hành 6 tháng.
    yes Nhận nhập khẩu trực tiếp Pin hiếm có, khó tìm theo Hợp đồng yêu cầu của quý khách.
    enlightened Ship Toàn Quốc - Phí Ship chỉ từ 40K tùy Quận huyện - Giao hàng tận nhà.
    yes Có Dịch vụ lắp ghép hàn bấm pin thành khối, thay cell pin theo yêu cầu.
    Cách mua hàng Online:
    Hình thức Thanh Toán:
    Thanh Toán Chuyển Khoản:
    yes Ngân hàng Vietcombank (VCB) - Tên Tài khoản: Trần Thị Lan Anh - Số tài khoản: 9906842086
    enlightenedenlightenedenlightened Tài Khoản Công Ty:
           + Ngân hàng Vietcombank, Chi nhánh Bình Tây - Số tài khoản: 0251 0027 18901
           + Mã số thuế: 0310486421
    Sản phẩm chính hãng casio
    - Sản phẩm chính hãng casio
    - Bảo hành cho máy: 12 tháng
    - Bảo hành cho pin: 18 tháng
    - Bảo hành cho máy: 12 tháng
    - Bảo hành cho pin: 18 tháng
    THÔNG TIN SẢN PHẨM
    -  Hãng sn xut: FDK Nhật Bản
    -  Loi pin: Pin ngun PLC/CNC Lithium 3V
    -  Dung lượng: 2500mAh
    -  Mã sản phẩm: GE FANUC A98L-0031-0012
    -  Kích thước: A
    -  Bảo hành pin chính hãng
    -  Sử dụng nuôi nguồn cho máy móc công nghiệp, .....
    -  Mã tương đương: Fanuc A98L-0031-0012 3V, Sanyo CR17450SE-R, Fanuc A20B-0200-K102 3V, ,